คุณลักษณะ
52โวลต์, 5V, 12V, 24V, 110V, อื่นๆแรงดันไฟฟ้า
25A, 12A, 10A, 16A, 18A, อื่นๆจัดอันดับ ปัจจุบัน
โพลีเอสเตอร์, อื่นๆ, ไนลอน, ยาง, พีวีซี, หนังวัสดุ
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, ทนทาน, วัสดุยืดหยุ่น, ประสิทธิภาพสูง, อื่นๆคุณสมบัติ
MS1H4-10B30CB-A331Z-XDหมายเลขรุ่น
Countryสถานที่กำเนิด
ชื่อแบรนด์:Brand
สภาพ:100% ใหม่เอี่ยมและของแท้
แพ็คเกจ:กล่องกระดาษ
คุณภาพ:แบรนด์ 100%
แรงดันไฟฟ้า
จัดอันดับ ปัจจุบัน
25A, 12A, 10A, 16A, 18A, อื่นๆ
หมายเลขรุ่น
MS1H4-10B30CB-A331Z-XD
สภาพ
100% ใหม่เอี่ยมและของแท้
คุณภาพ
แบรนด์ 100%
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย