แหล่งจ่ายไฟราง DIN คุณภาพสูง NDR-120-24 MEAN WELL กำลังไฟ 240W 24V 5A มาตรฐาน EN55022 คลาส B สำหรับไฟ LED ตัวเรือนพลาสติก AC-DC
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
นำแสงใบสมัคร
85 VAC ถึง 264 VAC, 120 VDC ถึง 370 VDCแรงดันไฟฟ้าขา
240 วัตต์กระแสไฟขาออก
ห้าเอกระแสไฟขาออก
การเปลี่ยนชนิด
AC-DCการถ่ายโอนพลังงาน
ประเภทขาออก:อุตสาหกรรม
Dimming:ไม่
ประสิทธิภาพ:แบบ90 99%, 80%-89%
Topology:AC-DC Converter
วัสดุกรณี:พลาสติก
รับประกัน (ปี):5 ปี
Lighting Solutions บริการ:โครงการการติดตั้ง
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:NDR-120-24
ชื่อแบรนด์:DONE
ความถี่ขาออก:47 ~ 63 เฮิรตซ์
น้ำหนักผลิตภัณฑ์ (กก.):1
แอปพลิเคชัน:ไฟ LED
ประสิทธิภาพ:89%
พลังงาน:240 วัตต์
แรงดันไฟฟ้าขาออก:24 โวลต์
ประเภท:NDR-120-24 เอ็นดีอาร์-120-24
การรับรอง:ซีอี เอฟซีซี อาร์โอเอชเอส
คุณสมบัติที่สำคัญ
ใบสมัคร
นำแสง
แรงดันไฟฟ้าขา
กระแสไฟขาออก
กระแสไฟขาออก
ห้าเอ
ชนิด
การเปลี่ยน
การถ่ายโอนพลังงาน
AC-DC
ประเภทขาออก
อุตสาหกรรม
Dimming
ไม่
ประสิทธิภาพ
แบบ90 99%, 80%-89%
Topology
AC-DC Converter
วัสดุกรณี
พลาสติก
รับประกัน (ปี)
5 ปี
Lighting Solutions บริการ
โครงการการติดตั้ง
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
NDR-120-24
ชื่อแบรนด์
DONE
ความถี่ขาออก
น้ำหนักผลิตภัณฑ์ (กก.)
1
แอปพลิเคชัน
ไฟ LED
ประสิทธิภาพ
89%
พลังงาน
แรงดันไฟฟ้าขาออก
24 โวลต์
ขนาด
ประเภท
NDR-120-24 เอ็นดีอาร์-120-24
การรับรอง
ซีอี เอฟซีซี อาร์โอเอชเอส
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
14X6X14 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
arrow-logo
ถูกที่สุดจากกลุ่มผลิตภัณณ์ที่คล้ายกัน
รูปแบบ
เลือกเลย
แรงดันอินพุท (V): AC 85-265V 120-370V
AC 85-265V 120-370V
ไฟ (W): 120
120
แรงดันขาออก
24V
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย