โมดูลควบคุมกระแสไฟฟ้าสลับ100-240สำหรับอุตสาหกรรม LRS-200-24 LRS-150-24 LRS-100-24 AC DC
คะแนนร้านค้า :4.5
(3 รีวิว)
Ruida Automation Technology
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
52โวลต์, 5V, 12V, 24V, 110V, อื่นๆแรงดันไฟฟ้า
25A, 12A, 10A, 16A, 18A, อื่นๆจัดอันดับ ปัจจุบัน
โพลีเอสเตอร์, อื่นๆ, ไนลอน, ยาง, พีวีซี, หนังวัสดุ
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, ทนทาน, วัสดุยืดหยุ่น, ประสิทธิภาพสูง, อื่นๆคุณสมบัติ
LRS-100-24 100-240หมายเลขรุ่น
Original Countryสถานที่กำเนิด
ชื่อแบรนด์:Original Brand
สภาพ:100% ใหม่เอี่ยมและของแท้
การรับประกัน:รับประกัน 1 ปี
ระยะเวลาดำเนินการ:1-3 วัน
บริการ:บริการออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง
แพ็คเกจ:กล่องกระดาษ
คุณภาพ:แบรนด์ 100%
การชำระเงิน:PayPal\TT\Western Union การประกันการค้า lali
ระยะเวลาการจัดส่ง:ทีเอ็นที ดีเอชแอล เฟดเอ็กซ์ อีเอ็มเอส ยูพีเอส
รูปแบบการเดินทาง:การขนส่งทางทะเล/อากาศ/ทางบก
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้า
จัดอันดับ ปัจจุบัน
25A, 12A, 10A, 16A, 18A, อื่นๆ
วัสดุ
โพลีเอสเตอร์, อื่นๆ, ไนลอน, ยาง, พีวีซี, หนัง
คุณสมบัติ
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, ทนทาน, วัสดุยืดหยุ่น, ประสิทธิภาพสูง, อื่นๆ
หมายเลขรุ่น
LRS-100-24 100-240
สถานที่กำเนิด
Original Country
ชื่อแบรนด์
Original Brand
สภาพ
100% ใหม่เอี่ยมและของแท้
การรับประกัน
ขั้นต่ำ
ระยะเวลาดำเนินการ
1-3 วัน
บริการ
บริการออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง
แพ็คเกจ
กล่องกระดาษ
คุณภาพ
แบรนด์ 100%
การชำระเงิน
ระยะเวลาการจัดส่ง
ทีเอ็นที ดีเอชแอล เฟดเอ็กซ์ อีเอ็มเอส ยูพีเอส
รูปแบบการเดินทาง
การขนส่งทางทะเล/อากาศ/ทางบก
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 4 ชิ้น
>= 5 ชิ้น
จำนวน
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย