แหล่งจ่ายไฟสวิตชิ่งคุณภาพสูง ERPF-400-48 400W สำหรับอุตสาหกรรม แบบเอาต์พุตเดี่ยว 8A ประสิทธิภาพ 92% 50/60Hz ป้องกันอย่างสมบูรณ์แบบ
ยังไม่มีรีวิว
Mingcheng Industrial Automation
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
48โวลต์แรงดันขาออก
100V, 230Vแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
เดี่ยวประเภทขาออก
อุปกรณ์อุตสาหกรรม, แหล่งจ่ายไฟราง DIN อุตสาหกรรม, อุตสาหกรรมใบสมัคร
กระแสไฟขาออก:8a
สถานที่กำเนิด:Original Country
ชื่อแบรนด์:Original Brand
ประสิทธิภาพ:0.92
ความถี่ขาออก:50/60Hz
Product name:ERPF-400-48
Payment:Paypal\TT\Western Union\ Trade Assurance
MOQ:1PCS
Package:Carton Package
Shipping By:DHL\UPS\Fedex\EMS\TNT\Aramex
Service:24 Hours Online Service
Lead time:3 Days
Warranty:1 Year
Condition:100% Original
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
48โวลต์
แรงดันไฟฟ้าขา
100V, 230V
ประเภท
AC-DC
ประเภทขาออก
เดี่ยว
ใบสมัคร
การป้องกัน
ประสิทธิภาพ
0.92
กระแสไฟขาออก
8a
ความถี่ขาออก
50/60Hz
สถานที่กำเนิด
Original Country
ชื่อแบรนด์
Original Brand
Product name
ERPF-400-48
Payment
Paypal\TT\Western Union\ Trade Assurance
MOQ
1PCS
Package
Carton Package
Shipping By
DHL\UPS\Fedex\EMS\TNT\Aramex
Service
24 Hours Online Service
Lead time
3 Days
Warranty
1 Year
Condition
100% Original
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
2.00X3.00X1.00 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
4.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
arrow-logo
ราคาถูกกว่าสินค้าที่คล้ายกัน
1 - 4 ชิ้น
>= 5 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
กระแสไฟขาออก
400W
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย
ดรอปชิปผลิตภัณฑ์นี้ไปที่ร้านค้าของคุณ
การคุ้มครองคำสั่งซื้อ Alibaba.com
การชำระเงินที่ปลอดภัย
นำส่งผ่าน
คาดว่าคำสั่งซื้อของคุณจะถูกนำส่งก่อนวันที่กำหนดหรือรับการชดเชยความล่าช้า 10%