ตัวเหนี่ยวนำไฟฟ้า HCTC-252010-1R5-M ขนาด 1008 ( ค่าความเหนี่ยวนำ: 1.5uH )( กระแสไฟฟ้าที่กำหนด: 3.4A กระแสความอิ่มตัว (Isat): 4.3A )
HCTC-252010-1R5-Mหมายเลขรุ่น
D/c:มีสินค้าในสต็อก
ความอดทน:3.4A 3.4แอมป์
Media ม:เป็นเอกสารข้อมูล
ตัวเหนี่ยวนำ:1.5uH
แพคเกจ/กรณี:1008
พิกัดกระแส (แอมป์):ตามเอกสารข้อมูล
Current-ความอิ่มตัวของ:4.3A 4.3แอมป์
DC (DCR):ปรับให้เหมาะสมเพื่อประสิทธิภาพสูง
CZSKU ซีแซดเอสเคยู:LC0191393 แอลซี0191393
หมายเลขรุ่น
HCTC-252010-1R5-M
ความอดทน
3.4A 3.4แอมป์
ตัวเหนี่ยวนำ
1.5uH
แพคเกจ/กรณี
1008
Current-ความอิ่มตัวของ
4.3A 4.3แอมป์
CZSKU ซีแซดเอสเคยู
LC0191393 แอลซี0191393
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 10 ชิ้น
规格
HCTC-252010-1R5-M เอชซีทีซี-252010-1R5-M
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย