ตัวเหนี่ยวนำไฟฟ้า HCTC-252010-100-M ขนาด 1008 ( ค่าความเหนี่ยวนำ: 10uH ) ( กระแสไฟฟ้าที่กำหนด: 1.05A กระแสไฟฟ้าอิ่มตัว (Isat): 1.55A )
HCTC-252010-100-Mหมายเลขรุ่น
D/c:มีสินค้าในสต็อก
ความอดทน:1.05A หนึ่งจุดศูนย์ห้าจุดเอ
Media ม:เป็นเอกสารข้อมูล
ตัวเหนี่ยวนำ:10uH 10 ยูเอช
แพคเกจ/กรณี:1008
พิกัดกระแส (แอมป์):ตามเอกสารข้อมูล
Current-ความอิ่มตัวของ:1.55A หนึ่งจุดห้าห้าเอ
DC (DCR):ปรับให้เหมาะสมเพื่อประสิทธิภาพสูง
CZSKU ซีแซดเอสเคยู:LC0189185 แอลซี0189185
หมายเลขรุ่น
HCTC-252010-100-M
ความอดทน
1.05A หนึ่งจุดศูนย์ห้าจุดเอ
ตัวเหนี่ยวนำ
10uH 10 ยูเอช
แพคเกจ/กรณี
1008
Current-ความอิ่มตัวของ
1.55A หนึ่งจุดห้าห้าเอ
CZSKU ซีแซดเอสเคยู
LC0189185 แอลซี0189185
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 10 ชิ้น
规格
HCTC-252010-100-M เอชซีทีซี-252010-100-เอ็ม
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย