ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
สามเฟสประเภทขาออก
DC / AC อินเวอร์เตอร์ชนิด
โกรแอทชื่อแบรนด์
98.8%ประสิทธิภาพอินเวอร์เตอร์
Zhejiang, Chinaสถานที่กำเนิด
MID 30-50KTL3-X2หมายเลขรุ่น
แรงดันไฟฟ้าขา:600V
แรงดันขาออก:220V/380V, 230V/400V (340-440V)
กระแสไฟขาออก:50.5A-84.1A
ความถี่ขาออก:50Hz/60Hz
ขนาด:580/435/230mm
น้ำหนัก:38kg
Protection degree:IP66
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทขาออก
สามเฟส
ชนิด
DC / AC อินเวอร์เตอร์
ชื่อแบรนด์
โกรแอท
ประสิทธิภาพอินเวอร์เตอร์
98.8%
สถานที่กำเนิด
Zhejiang, China
หมายเลขรุ่น
MID 30-50KTL3-X2
แรงดันไฟฟ้าขา
600V
แรงดันขาออก
กระแสไฟขาออก
50.5A-84.1A
ความถี่ขาออก
50Hz/60Hz