จอเกมมิ่ง TUF GAMING VG27AQL1A 170Hz 27 นิ้ว IPS Full HD ป้องกันแสงสะท้อน 130% sRGB เวลาตอบสนอง 1ms มุมมอง 178 องศา LED
คะแนนร้านค้า :4.6
(19 รีวิว)
HK Core Ark Limited
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
170Hzอัตราการรีเฟรช
1 msเวลาตอบสนอง
IPSประเภทแผง
130% SRGBขอบเขตสีที่กว้าง
0.6729166666666666อัตราส่วนการแสดงผล
1000:1อัตราส่วนความคมชัด
ความสว่าง:350cd/㎡
ประเภทอินเตอร์เฟส:HD+DP
จอไวด์สกรีน:ใช่
ประเภทหน้าจอ:แอลซีดี
แหล่งกำเนิด:China
Product Name:Gaming Monitor TUF GAMING VG27AQL1A
Backlight:LED Backligh
Effective viewing area:596.74 x 335.66 mm
Display Screen Coating:Anti-Glare
Horizontal Viewing Angle:178°
Video Port:HD2,0x2,Displayport1.2x1
Power Consumption:27W
Power supply:External 100-240VAC, 50-60Hz
Package Weight:9.0 Kg
Package Size:712 x 234 x 455 mm
คุณสมบัติที่สำคัญ
อัตราการรีเฟรช
170Hz
เวลาตอบสนอง
1 ms
ประเภทแผง
IPS
ขอบเขตสีที่กว้าง
130% SRGB
อัตราส่วนการแสดงผล
อัตราส่วนความคมชัด
ความสว่าง
350cd/㎡
ประเภทอินเตอร์เฟส
HD+DP
จอไวด์สกรีน
ใช่
ประเภทหน้าจอ
แอลซีดี
แหล่งกำเนิด
China
Product Name
Gaming Monitor TUF GAMING VG27AQL1A
Backlight
LED Backligh
Effective viewing area
596.74 x 335.66 mm
Display Screen Coating
Anti-Glare
Horizontal Viewing Angle
178°
Video Port
HD2,0x2,Displayport1.2x1
Power Consumption
27W
Power supply
External 100-240VAC, 50-60Hz
Package Weight
9.0 Kg
Package Size
712 x 234 x 455 mm
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 49 ชิ้น
>= 50 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สี: สีดำ
สีดำ
หมายเลขรุ่น: ทียูเอฟ เกมมิ่ง VG27AQL1A
ทียูเอฟ เกมมิ่ง VG27AQL1A
ขนาดหน้าจอ
27"
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย