G057VCE-SH1 (RGB)* 480 5.7 "40Pin 60Hz ความคมชัดสูงจอภาพ IPS โค้งจอ LCD 60Hz ใหม่
คะแนนร้านค้า :4.8
(31 รีวิว)
Mildtrans Industrial Co., Limited
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
3 ปี
HK
คุณลักษณะ
IPSประเภทแผง
ใหม่สถานะสินค้า
สำหรับธุรกิจการใช้งาน
0.6729166666666666อัตราส่วนภาพ
60Hzอัตราการรีเฟรช
30 (tp.)(Tr + TD) MSเวลาตอบสนอง
ประเภทอินเตอร์เฟส:EDP
ความสว่าง:0cd/M
อัตราส่วนความคมชัด:800:1
มุมมองแนวตั้ง:85°
คุณสมบัติ:โค้ง
การรับประกัน (ปี):90วัน
ขอบเขตสีที่กว้าง:45%
มุมมองแนวนอน:85°
สี:สีขาว
ประเภทหน้าจอ:นำ
ลำโพงในตัว:ไม่
ซีรีส์:สำหรับธุรกิจ
แม่พิมพ์ส่วนตัว:ไม่
ระยะห่างระหว่างพิกเซล:0.12445mm
การใช้งาน:แล็ปท็อป
จอไวด์สกรีน:ใช่
บริการหลังการขาย:สุทธิและเปลี่ยน
ชื่อยี่ห้อ:For Innolux
แหล่งกำเนิด:Guangdong, China
การรับรอง:CE
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทแผง
IPS
สถานะสินค้า
ใหม่
การใช้งาน
สำหรับธุรกิจ
อัตราส่วนภาพ
อัตราการรีเฟรช
60Hz
เวลาตอบสนอง
30 (tp.)(Tr + TD) MS
ประเภทอินเตอร์เฟส
EDP
ความสว่าง
0cd/M
อัตราส่วนความคมชัด
มุมมองแนวตั้ง
คุณสมบัติ
โค้ง
การรับประกัน (ปี)
90วัน
ขอบเขตสีที่กว้าง
45%
มุมมองแนวนอน
สี
สีขาว
ประเภทหน้าจอ
นำ
ลำโพงในตัว
ไม่
ซีรีส์
สำหรับธุรกิจ
แม่พิมพ์ส่วนตัว
ไม่
ระยะห่างระหว่างพิกเซล
0.12445mm
การใช้งาน
แล็ปท็อป
จอไวด์สกรีน
ใช่
อัตราส่วนการแสดงผล
บริการหลังการขาย
สุทธิและเปลี่ยน
ชื่อยี่ห้อ
For Innolux
แหล่งกำเนิด
Guangdong, China
การรับรอง
CE
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
5 - 99 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
หมายเลขรุ่น: G057VCE-SH1
G057VCE-SH1
ความละเอียด: 640x480
640x480
ขนาดหน้าจอ
5.7"
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย