Ftpc30v24 S แหล่งจ่ายไฟ LED 24V 30W แรงดันคงที่ AC DC Converter ช่องเดียวเคสพลาสติก
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
220Vแรงดันไฟฟ้าขา
1 - 50Wกระแสไฟขาออก
1250 มิลลิแอมป์กระแสไฟขาออก
เดี่ยวประเภทขาออก
หมายเลขรุ่น:FTPC30V24-S
ชื่อแบรนด์:POS Power
วัสดุกรณี:พลาสติก
Topology:AC-DC Converter
ช่อง:1ช่อง/ช่องเดียว
หมายเลขรุ่น:FTPC30V24-S เอฟทีพีซี30วี24-เอส
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้าขา
220V
กระแสไฟขาออก
1 - 50W