Ftpc150V24 S แหล่งจ่ายไฟ LED 24V 150W ตัวแปลงกระแสสลับช่องเดียวแรงดันคงที่
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
220Vแรงดันไฟฟ้าขา
101 - 200Wกระแสไฟขาออก
600 MAกระแสไฟขาออก
เดี่ยวประเภทขาออก
หมายเลขรุ่น:FTPC150V24-S
ชื่อแบรนด์:POS Power
ประสิทธิภาพ:แบบ90 99%
Topology:AC-DC Converter
ช่อง:1ช่อง/ช่องเดียว
หมายเลขรุ่น:FTPC150V24-S เอฟทีพีซี150วี24-เอส
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้าขา
220V
กระแสไฟขาออก
101 - 200W
กระแสไฟขาออก
600 MA
ชนิด
การเปลี่ยน
การถ่ายโอนพลังงาน
AC-DC
ประเภทขาออก
เดี่ยว
ประสิทธิภาพ
แบบ90 99%