Ftpc100v24 S แหล่งจ่ายไฟ LED 24V 100W แรงดันคงที่ AC DC Converter ช่องเดียวเคสพลาสติก
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
220Vแรงดันไฟฟ้าขา
51 - 100Wกระแสไฟขาออก
4167 มิลลิแอมป์กระแสไฟขาออก
การเปลี่ยนชนิด
AC-DCการถ่ายโอนพลังงาน
เดี่ยวประเภทขาออก
หมายเลขรุ่น:FTPC100V24-S
ชื่อแบรนด์:POS Power
วัสดุกรณี:พลาสติก
Topology:AC-DC Converter
ช่อง:1ช่อง/ช่องเดียว
หมายเลขรุ่น:FTPC100V24-S เอฟทีพีซี100วี24-เอส
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้าขา
220V
กระแสไฟขาออก
51 - 100W