ตัวเก็บประจุแบบฟิล์มโพรพิลีนโลหะ40uF 1000V ปิดชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์สำหรับ C3D3A406KM0AC00ของ Fara
คะแนนร้านค้า :4.9
(85 รีวิว)
คุณลักษณะ
ปัญญาประดิษฐ์/การเรียนรู้ของเครื่องแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
C3D3A406KM0AC00 40UF 1000Vหมายเลขรุ่น
Germanyสถานที่กำเนิด
Best qualityชื่อแบรนด์
Paypal\TT\Western Union\การประกันการค้าการชำระเงิน
เดล-วิชัย 0.261R 6.5W 0.261Ω CW-5ชื่อ<|im_end|
สถานะ:ใหม่ ของแท้
คุณภาพ:คุณภาพดีที่สุด
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ปัญญาประดิษฐ์/การเรียนรู้ของเครื่อง
หมายเลขรุ่น
C3D3A406KM0AC00 40UF 1000V
สถานที่กำเนิด
Germany
ชื่อแบรนด์
Best quality
การชำระเงิน
ชื่อ<|im_end|
เดล-วิชัย 0.261R 6.5W 0.261Ω CW-5
สถานะ
ใหม่ ของแท้
คุณภาพ
คุณภาพดีที่สุด
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
1800UF 40V
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย