พัดลมไฟฟ้า AF630A3-AG5-00/AF630A3-AG5-00-002 OEM 230VAC 50Hz 570W 2.7A 870RPM 10500 m/h แม่นยำกลางแจ้งแกนพัดลม630mm
คะแนนร้านค้า :5.0
(2 รีวิว)
ASIA PACIFIC SHENGRUI LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
230Vแรงดันไฟฟ้า
870RPMความเร็ว
พัดลมแกน ACชนิด
Cold rolled steel (SPCD)วัสดุใบมีด
แบบตั้งพื้นประเภทการติดตั้ง
ลูกปืนประเภทแบริ่ง
แหล่งพลังงาน:ไฟฟ้า
การรับประกัน:1 ปี
บริการหลังการขายที่มีให้:สนับสนุนออนไลน์
การสนับสนุนที่กำหนดเอง:OEM, ODM
แหล่งกำเนิด:China
ชื่อยี่ห้อ:Fans-tech
หมายเลขรุ่น:AF630A3-AG5-00, AF630A3-AG5-00-002
Model number:AF630A3-AG5-00, AF630A3-AG5-00-002
Brand name:Fans-tech
Voltage:230V
Current:2.7A
Power:570W
Speed:870RPM
Size:630mm
Type:Axial Fan
Bearing type:Ball Bearing
Insulation class:F
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้า
230V
ความเร็ว
870RPM
ชนิด
พัดลมแกน AC
วัสดุใบมีด
Cold rolled steel (SPCD)
ประเภทการติดตั้ง
แบบตั้งพื้น
ประเภทแบริ่ง
ลูกปืน
แหล่งพลังงาน
ไฟฟ้า
การรับประกัน
บริการหลังการขายที่มีให้
สนับสนุนออนไลน์
การสนับสนุนที่กำหนดเอง
OEM, ODM
แหล่งกำเนิด
China
ชื่อยี่ห้อ
Fans-tech
หมายเลขรุ่น
Model number
Brand name
Voltage
230V
Current
2.7A
Power
570W
Speed
Size
630mm
Type
Axial Fan
Bearing type
Ball Bearing
Insulation class
F
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
83X83X90 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
60.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 49 ชิ้น
50 - 99 ชิ้น
>= 100 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
กำลังไฟฟ้า: 570 วัตต์
570 วัตต์
ปริมาณลม
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย