KV:900KV/1150KV
Rated Voltage:4-6S
Shaft Core:Titanium Alloy
Confiquration:12N14P
Output Axis:15.0mm*M5
Lead:18AWG*260mm
Stator Diameter:28.0mm
Magnet Type:Tile
Winding Mode:Single Strand
คุณสมบัติที่สำคัญ
เงินชดเชย
ไร้แปรงถ่าน
แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ
16-24V
พาวเวอร์ จัดอันดับ
1201-1468w
ความเร็วรอบต่อนาที
ความเร็ว (RPM)
คะแนน IP
IP54
ประสิทธิภาพ
IE 2
ชนิด
มอเตอร์ไร้แปรง
การก่อสร้าง
แม่เหล็กถาวร
กรอบ
33.9mm
ประเภทติดตั้งมอเตอร์
ติดตั้งเท้า
ปกป้องคุณสมบัติ
กันน้ำ
การใช้
drone
การประกัน
3 เดือน
อย่างต่อเนื่องปัจจุบัน ()
51.20-63.03A
หมายเลขรุ่น
2812
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ชื่อแบรนด์
SHAOFXD
Product Name
Brushless Motor
KV
900KV/1150KV
Rated Voltage
4-6S
Shaft Core
Titanium Alloy
Confiquration
12N14P
Output Axis
15.0mm*M5
Lead
18AWG*260mm
Stator Diameter
28.0mm
Magnet Type
Tile
Winding Mode
Single Strand
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
10.00X10.00X6.00 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.430 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
arrow-logo
5 - 99 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
กระแสไฟขาออก: 900 กิโลโวลต์
900 กิโลโวลต์
ความเร็ว Revolution
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย