FSP600-80PSA 600W 80 PLUS เซิร์ฟเวอร์แพลตตินัม12V รางเดี่ยวคอมพิวเตอร์ PSU ทองแดง
คะแนนร้านค้า :4.7
(22 รีวิว)
คุณลักษณะ
301W - 400Wกำลังไฟฟ้าพิกัด
เซิร์ฟเวอร์การใช้งาน
12Vแรงดันขาออก
24Pinประเภทอินเตอร์เฟส
80 Plus แพลทินัมใบรับรอง80 PLUS
ทองแดงวัสดุ
ความยาวสายเคเบิล:2 เมตร
แม่พิมพ์ส่วนตัว:ไม่
สถานะสินค้า:สต็อก
กระแสไฟขาออก:600w
สี:สีขาว
แหล่งกำเนิด:taiwan
ชื่อยี่ห้อ:fps
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
คุณสมบัติที่สำคัญ
กำลังไฟฟ้าพิกัด
301W - 400W
การใช้งาน
เซิร์ฟเวอร์
แรงดันขาออก
12V
ประเภทอินเตอร์เฟส
24Pin
ใบรับรอง80 PLUS
80 Plus แพลทินัม
วัสดุ
ทองแดง
ความยาวสายเคเบิล
2 เมตร
แม่พิมพ์ส่วนตัว
ไม่
สถานะสินค้า
สต็อก
กระแสไฟขาออก
600w
สี
สีขาว
แหล่งกำเนิด
taiwan
ชื่อยี่ห้อ
fps
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
24X18X16 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
3.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
arrow-logo
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
หมายเลขรุ่น
FSP600-80PSA เอฟเอสพี600-80พีเอสเอ
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย
ดรอปชิปผลิตภัณฑ์นี้ไปที่ร้านค้าของคุณ
การคุ้มครองคำสั่งซื้อ Alibaba.com
การชำระเงินที่ปลอดภัย
นำส่งผ่าน
คาดว่าคำสั่งซื้อของคุณจะถูกนำส่งก่อนวันที่กำหนดหรือรับการชดเชยความล่าช้า 10%