FSP500-50FDB Flex-ATX 500W PSU สำหรับ NAS/ITX แหล่งจ่ายไฟสำหรับเดสก์ท็อป/เซิร์ฟเวอร์มีสินค้าในสต็อก
คะแนนร้านค้า :5.0
(8 รีวิว)
ขายแล้ว 2
UE LIMITED
2 ปี
HK
คุณลักษณะ
401W - 500Wกำลังไฟฟ้าพิกัด
เซิร์ฟเวอร์การใช้งาน
24Pinประเภทอินเตอร์เฟส
80บวกทองใบรับรอง80 PLUS
Aวัสดุ
ไม่แม่พิมพ์ส่วนตัว
สถานะสินค้า:สต็อก
กระแสไฟขาออก:W
สี:A
แหล่งกำเนิด:Guangdong, China
ชื่อยี่ห้อ:FSP
พลังงาน:500W
ชื่อผลิตภัณฑ์:Flex PSU
โมเดล:FSP500-50FDB
แบรนด์:FSP
ประเภท:Flex ATX PSU
ขนาด:150*81.5*40.5มม.
คุณสมบัติที่สำคัญ
กำลังไฟฟ้าพิกัด
401W - 500W
การใช้งาน
เซิร์ฟเวอร์
ประเภทอินเตอร์เฟส
24Pin
ใบรับรอง80 PLUS
80บวกทอง
วัสดุ
แม่พิมพ์ส่วนตัว
ไม่
สถานะสินค้า
สต็อก
กระแสไฟขาออก
W
สี
แหล่งกำเนิด
Guangdong, China
ชื่อยี่ห้อ
พลังงาน
500W
ชื่อผลิตภัณฑ์
Flex PSU
โมเดล
FSP500-50FDB
แบรนด์
ประเภท
Flex ATX PSU
ขนาด
150*81.5*40.5มม.
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 หน่วย
รูปแบบ
เลือกเลย
型号
FSP500-50FDB
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย