FC-UU16-452-3.5A-LF Common Mode Filter Through hole Component (THT)-4P,23.5x20mm RF 2 1kV@AC,3secs 3.2A 4.5mH@1KHz
คะแนนร้านค้า :4.8
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
FC-UU16-452-3.5A-LFหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
new and originalชื่อแบรนด์
Common Mode Filterชนิด
standardประเภทการติดตั้ง
Guangdong, Chinaสถานที่กำเนิด
new and originalลักษณะ
CZSKU:LC0426234
คุณสมบัติที่สำคัญ
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
FC-UU16-452-3.5A-LF
ชื่อแบรนด์
ชนิด
Common Mode Filter
ประเภทการติดตั้ง
standard
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ลักษณะ
CZSKU
LC0426234
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
20X15X3 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
บอม(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
SMT(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 50 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
规格: FC-UU16-452-3.5A-LF
FC-UU16-452-3.5A-LF
封装/外壳
Through hole Component (THT)-4P
23.5x20mm
ตัวเลือกการปรับแต่ง
+1 ตัวเลือกเพิ่มเติม
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย