ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
SAK-TC297T-96F300N BCหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 32BIT 6MB แฟลช292LFBGA
ใบสมัคร:อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์บริการ BOM
แรงดันขาออก:2.97V ~ 5.5V
แพ็คเกจ:เทป & รีล (TR)
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:ไตรคอร์
ขนาดหลัก:32บิต Tri Core
ความเร็ว:300MHz
จำนวนของ I/O:169
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:6MB (6ม. x 8)
ขนาด RAM:728K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:A/D 94x12b Sigma
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
SAK-TC297T-96F300N BC
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
แรงดันขาออก
2.97V ~ 5.5V
ลักษณะ
IC MCU 32BIT 6MB แฟลช292LFBGA
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
เทป & รีล (TR)
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
ไตรคอร์
ขนาดหลัก
32บิต Tri Core
ความเร็ว
300MHz
จำนวนของ I/O
169
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
6MB (6ม. x 8)
ขนาด RAM
728K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 94x12b Sigma
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: SAK 96F300N TC297T BC
SAK 96F300N TC297T BC
แพคเกจ/กรณี
292 Lfbga
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย