CY8C24794-24LTXI ฝังวงจรรวม56 VFQFN 56QFN 16KB แฟลช8BIT
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
CY8C24794-24LTXIหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:56QFN แฟลช16KB 8BIT IC MCU
ใบสมัคร:ชิปวงจรรวม IC ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:3V ~ 5.25V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:M8C
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:24MHz
จำนวนของ I/O:50
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:16KB (16K x 8)
ขนาด RAM:1K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:48x14b A/D; D/A 2x9b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
CY8C24794-24LTXI
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
คุณสมบัติ
แรงดันขาออก
3V ~ 5.25V
ลักษณะ
56QFN แฟลช16KB 8BIT IC MCU
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
M8C
ขนาดหลัก
8บิต
ความเร็ว
24MHz
จำนวนของ I/O
50
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
16KB (16K x 8)
ขนาด RAM
1K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
48x14b A/D; D/A 2x9b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: CY8C24794 24ltxi
CY8C24794 24ltxi
แพคเกจ/กรณี
แผ่นสัมผัส56 VFQFN
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย