Electronic Components Sale LD3985J25R 5 WFBGA, FCBGA IC REG LIN 2.5V 150MA 5FLIPCHIP Power Management (PMIC) Original One Stop S
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Voltage Regulators Linear, Low Drop Out Regulatorsแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
LD3985J25Rหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
5 WFBGA, FCBGAPackaging
Series:Power Management (PMIC)
Describe:IC REG LIN 2.5V 150MA 5FLIPCHIP
Number of Regulators:1
Current Output:150mA
Current Quiescent (Iq):150
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
LD3985J25R
Original
Packaging
5 WFBGA, FCBGA
Series
Power Management (PMIC)
Describe
IC REG LIN 2.5V 150MA 5FLIPCHIP
Number of Regulators
1
Current Output
150mA
Current Quiescent (Iq)
150
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
5,000 - 7,999 ชิ้น
สเปค
LD3985J25R
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย