ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์สำหรับการผลิต NCP511SN18T1G BOM ไอซีในสต็อก ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้า 150mA 1.8V LDO ENAB 5TSOP SOT 23 5 บาง, TSOT 23 5 กำลังไฟ
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
NCP511SN18T1Gหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOT 23 5 บาง, TSOT 23 5บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG 150MA 1.8V LDO เปิดใช้งาน 5TSOP
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):40
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
NCP511SN18T1G
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
SOT 23 5 บาง, TSOT 23 5
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
40
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 1,211 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
NCP511SN18T1G เอ็นซีพี511เอสए็น18ที1จี
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย