วงจรอิเล็กทรอนิกส์ ISL12027AIV27Z-T 8 TSSOP (ความกว้าง0.173 "4.40มม.) ช่องผู้ผลิตนาฬิกา
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
ISL12027AIV27Z-Tหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
นาฬิกาจับเวลาSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC RTC CLK/ปฏิทิน I2C 8TSSOP
ใบสมัคร:นาฬิกาแบบเรียลไทม์
คุณสมบัติ:ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:2.7V ~ 5.5V
แพ็คเกจ:-
ประเภท:นาฬิกา/ปฏิทิน
ขนาดหน่วยความจำ:-
อินเตอร์เฟซ:I2C อนุกรม2สาย
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ISL12027AIV27Z-T
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
นาฬิกาจับเวลา
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
นาฬิกาแบบเรียลไทม์
คุณสมบัติ
ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
2.7V ~ 5.5V
ลักษณะ
IC RTC CLK/ปฏิทิน I2C 8TSSOP
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ประเภท
นาฬิกา/ปฏิทิน
ขนาดหน่วยความจำ
อินเตอร์เฟซ
I2C อนุกรม2สาย
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: เสื้อยืด ISL12027AIV27Z
เสื้อยืด ISL12027AIV27Z
แพคเกจ/กรณี
8 TSSOP (0.173 ", กว้าง4.40มม.)
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย