ชิปอิเล็กทรอนิกส์ส่วนประกอบ TCR3UF18B,LM(CT SC 74A, SOT 753การจัดการพลังงาน (PMIC)
คะแนนร้านค้า :5.0
(3 รีวิว)
LINPO PRECISION LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
2 ปี
HK
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าเชิงเส้น, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
TCR3UF18B,LM(CTหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
เอสซี 74เอ, เอสโอที 753บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 1.8V 300MA SMV
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
กระแสไฟขาออก:300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq):680 นาโนแอมป์
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
TCR3UF18B,LM(CT
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
เอสซี 74เอ, เอสโอที 753
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
กระแสไฟขาออก
300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq)
680 นาโนแอมป์
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
TCR3UF18B,LM(ซีที
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย