Electronic Chips Component BZT52C9V1-G RHG SOD-123 Diodes Authorized Distributor
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZT52C9V1-G RHGหมายเลขรุ่น
SOD-123Package / Case
Description:DIODE ZENER 9.1V 350MW SOD123
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz):9.1 V
Power - Max:350 mW
Impedance (Max) (Zzt):15 Ohms
หมายเลขรุ่น
BZT52C9V1-G RHG
Description
DIODE ZENER 9.1V 350MW SOD123
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
9.1 V
Power - Max
350 mW
Impedance (Max) (Zzt)
15 Ohms
สเปค
BZT52C9V1-G RHG
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย