EFM32G290F64G-E-BGA112R แฟลช112BGA 32BIT 112 LFBGA IC MCU ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์64KB
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
EFM32G290F64G-E-BGA112Rหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:112BGA แฟลช64KB 32BIT IC MCU
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ IC
คุณสมบัติ:ชุดส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.98V ~ 3.8V
แพ็คเกจ:เทป & รีล (TR)
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:แขน Cortex M3
ขนาดหลัก:แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว:32MHz
จำนวนของ I/O:90
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:64KB (64K x 8)
ขนาด RAM:16k x 8
ตัวแปลงข้อมูล:8x12b A/D; D/A 2x12b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
EFM32G290F64G-E-BGA112R
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ IC
คุณสมบัติ
ชุดส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.98V ~ 3.8V
ลักษณะ
112BGA แฟลช64KB 32BIT IC MCU
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
เทป & รีล (TR)
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
แขน Cortex M3
ขนาดหลัก
แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว
32MHz
จำนวนของ I/O
90
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
64KB (64K x 8)
ขนาด RAM
16k x 8
ตัวแปลงข้อมูล
8x12b A/D; D/A 2x12b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1,000 - 3,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: BGA112R ไฟฟ้า EFM32G290F64G
BGA112R ไฟฟ้า EFM32G290F64G
แพคเกจ/กรณี
112 Lfbga
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย