Diodes SMB2EZ6.2D5-TP DO-214AA, SMB In Stock Electronic Components Integrated Circuit DIODE ZENER 6.2V 2W DO214AA
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
SMB2EZ6.2D5-TPหมายเลขรุ่น
DO-214AA, SMBPackage / Case
Description:DIODE ZENER 6.2V 2W DO214AA
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):6.2 V
Power - Max:2 W
Impedance (Max) (Zzt):1.5 Ohms
หมายเลขรุ่น
SMB2EZ6.2D5-TP
Description
DIODE ZENER 6.2V 2W DO214AA
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
6.2 V
Power - Max
2 W
Impedance (Max) (Zzt)
1.5 Ohms
สเปค
SMB2EZ6.2D5-TP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย