Diodes PZU84-C33R TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 Original Electronic Components Manufacturer Channel
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
PZU84-C33Rหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3Package / Case
Description:DIODE ZENER 33V 250MW TO236AB
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):33 V
Power - Max:250 mW
Impedance (Max) (Zzt):40 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
PZU84-C33R
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
Description
DIODE ZENER 33V 250MW TO236AB
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
33 V
Power - Max
250 mW
Impedance (Max) (Zzt)
40 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
PZU84-C33R
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย