Diodes CZRER52C36 0503 Buy Electronics Components Online Authorized Distributor
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
CZRER52C36หมายเลขรุ่น
0503 (1308 Metric)Package / Case
Description:DIODE ZENER 36V 150MW 503
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):36 V
Power - Max:150 mW
Impedance (Max) (Zzt):90 Ohms
หมายเลขรุ่น
CZRER52C36
Description
DIODE ZENER 36V 150MW 503
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
36 V
Power - Max
150 mW
Impedance (Max) (Zzt)
90 Ohms
สเปค
CZRER52C36
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย