Diodes BZX84C9V1LT116 TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 Components Electronic Manufacturer Channel
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZX84C9V1LT116หมายเลขรุ่น
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3Package / Case
Description:DIODE ZENER 9.1V 250MW SSD3
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz):9.1 V
Power - Max:250 mW
Impedance (Max) (Zzt):15 Ohms
หมายเลขรุ่น
BZX84C9V1LT116
Description
DIODE ZENER 9.1V 250MW SSD3
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
9.1 V
Power - Max
250 mW
Impedance (Max) (Zzt)
15 Ohms
สเปค
BZX84C9V1LT116
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย