Diodes BZT52C3V9T-TP SC-79, SOD-523 Buy Online Electronic Components Manufacturer Channel
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZT52C3V9T-TPหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SC-79, SOD-523Package / Case
Description:DIODE ZENER 3.9V 200MW SOD523
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz):3.9 V
Power - Max:200 mW
Impedance (Max) (Zzt):90 Ohms
หมายเลขรุ่น
BZT52C3V9T-TP
Package / Case
SC-79, SOD-523
Description
DIODE ZENER 3.9V 200MW SOD523
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
3.9 V
Power - Max
200 mW
Impedance (Max) (Zzt)
90 Ohms
สเปค
BZT52C3V9T-TP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย