Diodes BZT03C47-TAP Circuit Integrated Original DIODE ZENER 47V 1.3W SOD57 SOD-57, Axial
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
ผ่านรูประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZT03C47-TAPหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOD-57, AxialPackage / Case
Description:DIODE ZENER 47V 1.3W SOD57
Package:Cut Tape (CT),Tape & Box (TB)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):47 V
Power - Max:1.3 W
Impedance (Max) (Zzt):45 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ผ่านรู
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
BZT03C47-TAP
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
SOD-57, Axial
Description
DIODE ZENER 47V 1.3W SOD57
Package
Cut Tape (CT),Tape & Box (TB)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
47 V
Power - Max
1.3 W
Impedance (Max) (Zzt)
45 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
BZT03C47-TAP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย