Diodes AZ23C16WHE3-TP SC-70, SOT-323 Electronic Chips Component In Stock
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
AZ23C16WHE3-TPหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SC-70, SOT-323Package / Case
Description:DIODE ZENER ARRAY 16V SOT-323
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):16 V
Power - Max:200 mW
Impedance (Max) (Zzt):40 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
AZ23C16WHE3-TP
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
SC-70, SOT-323
Description
DIODE ZENER ARRAY 16V SOT-323
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
16 V
Power - Max
200 mW
Impedance (Max) (Zzt)
40 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
AZ23C16WHE3-TP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย