Diodes 1EZ160D5-TP DO-204AL, DO-41, Axial Electronic Chips Component Original
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
ผ่านรูประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
1EZ160D5-TPหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
DO-204AL, DO-41, AxialPackage / Case
Description:DIODE ZENER 160V 150MW DO41
Package:Bulk
Voltage - Zener (Nom) (Vz):160 V
Power - Max:150 mW
Impedance (Max) (Zzt):1100 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ผ่านรู
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
1EZ160D5-TP
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
DO-204AL, DO-41, Axial
Description
DIODE ZENER 160V 150MW DO41
Package
Bulk
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
160 V
Power - Max
150 mW
Impedance (Max) (Zzt)
1100 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
1EZ160D5-TP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย