Diodes 0503 CZRER52C6V2 Electronics Component BOM IC In Stock
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
CZRER52C6V2หมายเลขรุ่น
0503 (1308 Metric)Package / Case
Description:DIODE ZENER 6.2V 150MW 503
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):6.2 V
Power - Max:150 mW
Impedance (Max) (Zzt):10 Ohms
หมายเลขรุ่น
CZRER52C6V2
Description
DIODE ZENER 6.2V 150MW 503
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
6.2 V
Power - Max
150 mW
Impedance (Max) (Zzt)
10 Ohms
สเปค
CZRER52C6V2
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย