Deye SUN-3.6K-SG03LP1-EU ไฮบริดอินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์3.6kW ประเภทแรงดันไฟฟ้าต่ำสำหรับการใช้งานในครัวเรือนเก็บพลังงานแสงอาทิตย์
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
เดี่ยวประเภทขาออก
DC / AC อินเวอร์เตอร์ชนิด
Deyeชื่อแบรนด์
97.60%ประสิทธิภาพอินเวอร์เตอร์
Zhejiang, Chinaสถานที่กำเนิด
SUN-3.6K-SG03LP1-EUหมายเลขรุ่น
แรงดันไฟฟ้าขา:125 ~ 500V
แรงดันขาออก:220/230/240Vac
กระแสไฟขาออก:16.4A
ความถี่ขาออก:50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์
ขนาด:330W * 580H * 232D
น้ำหนัก:20.5กก.
ประเภทแบตเตอรี่:ตะกั่วกรดหรือลิเธียมไอออน
พลังงานอินพุตสูงสุด DC (W):4680W
แรงดันไฟฟ้าอินพุต PV (V):370V (125V ~ 500V)
พลังงานสูงสุด (ปิดกริด):กำลังไฟ2เท่า, 10วินาที
ประเภทตาราง:เฟสเดียว
ระดับการป้องกัน:IP65
การรับประกัน:5ปี/10ปี
เสียงรบกวน (DB):<30 db
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน (℃):-25 ~ 60 ℃, >45 ℃ อากาศ
สไตล์การติดตั้ง:ติดผนัง
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทขาออก
เดี่ยว
ชนิด
DC / AC อินเวอร์เตอร์
ชื่อแบรนด์
Deye
ประสิทธิภาพอินเวอร์เตอร์
97.60%
สถานที่กำเนิด
Zhejiang, China
หมายเลขรุ่น
SUN-3.6K-SG03LP1-EU
แรงดันไฟฟ้าขา
125 ~ 500V
แรงดันขาออก
220/230/240Vac
กระแสไฟขาออก
16.4A
ความถี่ขาออก
ขนาด
330W * 580H * 232D
น้ำหนัก
20.5กก.
ประเภทแบตเตอรี่
ตะกั่วกรดหรือลิเธียมไอออน
พลังงานอินพุตสูงสุด DC (W)
4680W
แรงดันไฟฟ้าอินพุต PV (V)
370V (125V ~ 500V)
พลังงานสูงสุด (ปิดกริด)
กำลังไฟ2เท่า, 10วินาที
ประเภทตาราง
เฟสเดียว
ระดับการป้องกัน
IP65
การรับประกัน
5ปี/10ปี
เสียงรบกวน (DB)
<30 db
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน (℃)
-25 ~ 60 ℃, >45 ℃ อากาศ