Delixi CDM3T-630F ใส/3300 500A เคสตัดวงจรสามเฟส630A 3P 380V
คะแนนร้านค้า :4.8
(67 รีวิว)
GO GO AUTOMATIC COMPANY LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
Molded case circuit breakerStructure type
Transparent molded case circuit breakerProduct Type
low pressureVoltage type
CQCProduct Certification
CDM3TProduct Series
CDM3T-630F3300 500ACDM3T-630F3300 630Amodel
Application Scope:Terminal power distribution
brand:Delixi
Is it for foreign trade?:no
คุณสมบัติที่สำคัญ
Structure type
Molded case circuit breaker
Product Type
Transparent molded case circuit breaker
Voltage type
low pressure
Product Certification
CQC
Product Series
CDM3T
model
CDM3T-630F3300 500ACDM3T-630F3300 630A
Application Scope
Terminal power distribution
brand
Delixi
Is it for foreign trade?
no
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 5 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
model
CDM3T-630F3300 630เอ
ซีดีเอ็ม3ที-630เอฟ3300 500เอ
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย