Dahua กล้อง Dahua HDCVI มีไมค์ในตัว2MP แบบอัจฉริยะ HAC-HDW1200TLM-IL-A แสงคู่กล้อง Dahua HDCVI
คะแนนร้านค้า :4.0
(8 รีวิว)
คุณลักษณะ
Eyeballกล้องสไตล์
ในตอนกลางคืน, กันน้ำ / ฝนและแดด, Low Power, Smart Light, Built-in MICคุณสมบัติพิเศษ
CMOSเซ็นเซอร์
1.8mm, 3.6มม.เลนส์
otherรูรับแสง
H.265รูปแบบการบีบอัดวิดีโอ
ฟังก์ชัน:RESET, ไมโครโฟนในตัว, ในตอนกลางคืน, กันน้ำ / ฝนและแดด, Starlight
ข้อมูลเก็บตัวเลือก:DVR
การประกัน:2 ปี
สนับสนุนที่กำหนดเอง:ออนไลน์การวิเคราะห์สนับสนุน, โลโก้ที่กำหนดเอง, OEM, ODM
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:HAC-HDW1200TLM-IL-A
ชื่อแบรนด์:Dahua
Image Sensor:2 MP CMOS
Illumination Distance:IR: 20 m (65.62 ft) Warm light: 20 m (65.62 ft)
Illuminator On/Off Control:Auto
Illuminator Number:1 (Warm light); 1 (IR light)
Focal Length:2.8 mm; 3.6 mm
WDR:DWDR
Noise Reduction:3D NR
Illumination Mode:Smart IR&WL; WL Mode; IR Mode
Power Supply:12 VDC ± 30%
Casing Material:Metal
คุณสมบัติที่สำคัญ
สไตล์
Eyeballกล้อง
คุณสมบัติพิเศษ
เซ็นเซอร์
CMOS
เลนส์
1.8mm, 3.6มม.
รูรับแสง
other
รูปแบบการบีบอัดวิดีโอ
H.265
ฟังก์ชัน
ข้อมูลเก็บตัวเลือก
DVR
การประกัน
2 ปี
สนับสนุนที่กำหนดเอง
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
HAC-HDW1200TLM-IL-A
ชื่อแบรนด์
Dahua
Image Sensor
2 MP CMOS
Illumination Distance
IR: 20 m (65.62 ft) Warm light: 20 m (65.62 ft)
Illuminator On/Off Control
Auto
Illuminator Number
1 (Warm light); 1 (IR light)
Focal Length
2.8 mm; 3.6 mm
WDR
DWDR
Noise Reduction
3D NR
Illumination Mode
Smart IR&WL; WL Mode; IR Mode
Power Supply
12 VDC ± 30%
Casing Material
Metal
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
2 - 19 ชิ้น
>= 20 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
พิกเซล: 2MP
2MP
ความละเอียด
1080P
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย