DS1073Z-100 BOM IC OSC DL FX FREQ 100MHZ 8-SOIC DS1073Z-100
คะแนนร้านค้า :4.0
(404 รีวิว)
คุณลักษณะ
Oscillator, Fixed Frequency (Dual)ชนิด
-ประเภทการติดตั้ง
DS1073Z-100ชื่อแบรนด์
Taiwan, Chinaสถานที่กำเนิด
IC OSC DL FX FREQ 100MHZ 8-SOICลักษณะ
ประเภท บรรจุภัณฑ์:Tube,Tube
อินพุต:Standard
ใบสมัคร:Programmable Timers and Oscillators
อุณหภูมิในการทำงาน:-40°C ~ 85°C
การบรรจุภัณฑ์ส่วนประกอบ/การบรรจุภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์:8-SOIC (0.154, 3.90mm Width)
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ:2.7V ~ 3.6V
Series:EconOscillator
เอาต์พุต:Standard
คุณสมบัติ:-
อ้างอิง:-
PLL PLL:Standard
ความถี่-สูงสุด:100MHz
Count:-
Current - Supply:25 mA
Supplier Device Package:8-SOIC
Test Report:Yes
Sample:Available
Return Policy:Free
Part Status:In Stock
Condition:New and Original
Customization:Yes
Warranty:One Year
คุณสมบัติที่สำคัญ
ชนิด
ประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์
DS1073Z-100
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
DS1073Z-100
สถานที่กำเนิด
Taiwan, China
ลักษณะ
ประเภท บรรจุภัณฑ์
Tube,Tube
อินพุต
ใบสมัคร
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
การบรรจุภัณฑ์ส่วนประกอบ/การบรรจุภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์
8-SOIC (0.154, 3.90mm Width)
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ
2.7V ~ 3.6V
Series
EconOscillator
เอาต์พุต
คุณสมบัติ
อ้างอิง
ส่วนต่าง-อินพุต: เอาต์พุต
PLL PLL
ความถี่-สูงสุด
100MHz
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
Count
Current - Supply
25 mA
Supplier Device Package
8-SOIC
Test Report
Yes
Sample
Available
Return Policy
Free
Part Status
In Stock
Condition
New and Original
Customization
Yes
Warranty
One Year
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 10 ชิ้น
จำนวน
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย