DIN Rail แหล่งจ่ายไฟ S8FS-C35024J S8FS-C15024 24VDC S8FS-C20024 350W 150W 200W
ยังไม่มีรีวิว
Mingcheng Industrial Automation
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
3.3Vแรงดันขาออก
260Vแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
เดี่ยวประเภทขาออก
อุตสาหกรรมใบสมัคร
การป้องกันการชาร์จเกินการป้องกัน
ประสิทธิภาพ:0.8
กระแสไฟขาออก:3
ความถี่ขาออก:60Hz
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:S8FS-C35024J DC24V/14.6A/350W
ชื่อแบรนด์:Omrons
สภาพ:แบรนด์แท้ 100%
น้ำหนัก:1 กิโลกรัม
ชื่อผลิตภัณฑ์:แหล่งจ่ายไฟ
เวลาส่งมอบ:3-5 วัน
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
3.3V
แรงดันไฟฟ้าขา
260V
ประเภท
AC-DC
ประเภทขาออก
เดี่ยว
ใบสมัคร
อุตสาหกรรม
การป้องกัน
การป้องกันการชาร์จเกิน
ประสิทธิภาพ
0.8
กระแสไฟขาออก
3
ความถี่ขาออก
60Hz
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
S8FS-C35024J DC24V/14.6A/350W
ชื่อแบรนด์
Omrons
สภาพ
แบรนด์แท้ 100%
น้ำหนัก
การรับประกัน
ชื่อผลิตภัณฑ์
แหล่งจ่ายไฟ
เวลาส่งมอบ
3-5 วัน
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
รูปแบบ
เลือกเลย
กระแสไฟขาออก
10W
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย