แฟลช128QFP วงจรอิเล็กทรอนิกส์ DF2328BVF25WV ฝังตัว128 BFQFP IC MCU 256KB 16BIT
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
DF2328BVF25WVหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:128QFP แฟลช256KB 16BIT IC MCU
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชิปวงจรรวม
แรงดันขาออก:2.7V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาดถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก:H8S/2000
ขนาดหลัก:16บิต
ความเร็ว:25MHz
จำนวนของ I/O:86
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:256KB (256K x 8)
ขนาด RAM:8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:8x10b A/D; D/A 2x8b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
DF2328BVF25WV
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ชิปวงจรรวม
แรงดันขาออก
2.7V ~ 3.6V
ลักษณะ
128QFP แฟลช256KB 16BIT IC MCU
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาดถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก
H8S/2000
ขนาดหลัก
16บิต
ความเร็ว
25MHz
จำนวนของ I/O
86
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
256KB (256K x 8)
ขนาด RAM
8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
8x10b A/D; D/A 2x8b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
20 - 3,019 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: DF2328BVF25WV
DF2328BVF25WV
แพคเกจ/กรณี
128 bfqfp
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย