DF2319EVF25V IC 16BIT แฟลช100QFP 512KB อิเล็กทรอนิกส์100 BQFP ฝังตัวช่องผู้ผลิต
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
DF2319EVF25Vหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:100QFP แฟลช512KB 16BIT IC MCU
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ IC
แรงดันขาออก:2.7V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก:H8S/2000
ขนาดหลัก:16บิต
ความเร็ว:25MHz
จำนวนของ I/O:70
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:512KB (512K x 8)
ขนาด RAM:8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:8x10b A/D; D/A 2x8b
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
DF2319EVF25V
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ IC
แรงดันขาออก
2.7V ~ 3.6V
ลักษณะ
100QFP แฟลช512KB 16BIT IC MCU
สถานะผลิตภัณฑ์
ล้าสมัย
ความเร็ว
25MHz
จำนวนของ I/O
70
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
512KB (512K x 8)
ขนาด RAM
8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
8x10b A/D; D/A 2x8b
เลือกเลย
สเปค: DF2319EVF25V
DF2319EVF25V
แพคเกจ/กรณี
100 bqfp
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย