ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ DF2317VTE25V 100 TQFP แบบฝังของแท้128KB แฟลช100 TQFP 16BIT MCU
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
DF2317VTE25Vหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 128KB 16BIT Flash 100TQFP
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:วงจรรวม
แรงดันขาออก:2.7V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:ซื้อครั้งล่าสุด
โปรเซสเซอร์หลัก:H8S/2000
ขนาดหลัก:16บิต
ความเร็ว:25MHz
จำนวนของ I/O:70
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:128KB (128K x 8)
ขนาด RAM:8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:8x10b A/D; D/A 2x8b
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
DF2317VTE25V
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
วงจรรวม
แรงดันขาออก
2.7V ~ 3.6V
ลักษณะ
สถานะผลิตภัณฑ์
ซื้อครั้งล่าสุด
ความเร็ว
25MHz
จำนวนของ I/O
70
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
128KB (128K x 8)
ขนาด RAM
8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
8x10b A/D; D/A 2x8b
เลือกเลย
สเปค: DF2317VTE25V
DF2317VTE25V
แพคเกจ/กรณี
100 TQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย