16BIT DF2210CUNP24V แบบฝังตัว64VQFN 64 VFQFN ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ระบบ IC MCU 32KB
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
DF2210CUNP24Vหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 32KB 16BIT FLASH 64VQFN
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชิปส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:2.7V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก:H8S/2000
ขนาดหลัก:16บิต
ความเร็ว:24MHz
จำนวนของ I/O:37
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:32KB (32K x 8)
ขนาด RAM:4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:6x10b A/D
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
DF2210CUNP24V
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ชิปส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
2.7V ~ 3.6V
ลักษณะ
IC MCU 32KB 16BIT FLASH 64VQFN
สถานะผลิตภัณฑ์
ล้าสมัย
ความเร็ว
24MHz
จำนวนของ I/O
37
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
32KB (32K x 8)
ขนาด RAM
4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
6x10b A/D
เลือกเลย
สเปค: DF2210CUNP24V
DF2210CUNP24V
แพคเกจ/กรณี
64 VFQFN
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย