Eletechsup ตัวแปลงแรงดัน DDIS12TD DC 24V 36V 48V 60V 72V 12V -DC โมดูลเสถียรภาพการป้องกันการแยกพลังงาน
คะแนนร้านค้า :4.6
(211 รีวิว)
คุณลักษณะ
DDIS12TDหมายเลขรุ่น
Power Isolation Protectionชนิด
Eletechsupชื่อแบรนด์
Eletechsupยี่ห้อ
Guangdong, Chinaสถานที่กำเนิด
D/c:DC 24V 36V 48V 60V 72V TO 12V
ประเภทผู้ผลิต:-
ประเภทแพคเกจ:-
อุณหภูมิในการใช้งาน:-
ความอดทน:-
แพคเกจ/กรณี:-
คุณสมบัติที่สำคัญ
หมายเลขรุ่น
DDIS12TD
ชนิด
ชื่อแบรนด์
ใบสมัคร
ยี่ห้อ
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
D/c
DC 24V 36V 48V 60V 72V TO 12V
ประเภทผู้ผลิต
ประเภทแพคเกจ
อุณหภูมิในการใช้งาน
ความอดทน
แพคเกจ/กรณี
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับคุณสมบัติ/ใบอนุญาตของผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้องในบางประเทศ/ประเทศที่บังคับใช้
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 5 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
พร้อมเทอร์มินัล
ไม่มีเทอร์มินัล
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย