DBT40S-9.5-3P-BK-P Barrier Terminal Block P=9.5mm Connector ( Pitch: 9.5mm )( Rated Current: 20A )( Rated Voltage: 300V )
คะแนนร้านค้า :4.8
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
Barrier Terminal Blockชนิด
standardบรรจุภัณฑ์
originalประเภทผู้ผลิต
PCB / otherใบสมัคร
DBT40S-9.5-3P-BK-Pหมายเลขรุ่น
Guangdong, Chinaสถานที่กำเนิด
ยี่ห้อ:CZCHIPS
ประเภท การเชื่อมต่อ:P=2.5mm
CZSKU:LC0318035
คุณสมบัติที่สำคัญ
ชนิด
Barrier Terminal Block
บรรจุภัณฑ์
standard
ประเภทผู้ผลิต
original
ใบสมัคร
PCB / other
หมายเลขรุ่น
DBT40S-9.5-3P-BK-P
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ยี่ห้อ
CZCHIPS
ประเภท การเชื่อมต่อ
P=2.5mm
CZSKU
LC0318035
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
20X15X3 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
บอม(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
SMT(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
规格
DBT40S-9.5-3P-BK-P
ตัวเลือกการปรับแต่ง
+1 ตัวเลือกเพิ่มเติม
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย