ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ 8 XFLGA NLX3G14BMX1TCG ช่องจำหน่ายของผู้ผลิตลอจิก
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ประตูและอินเวอร์เตอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
NLX3G14BMX1TCGหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
8 XFLGA เอ็กซ์เอฟแอลจีเอบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:ตรรกะ
อธิบาย:ไอซี อินเวิร์ต ชมิตต์ 3 ช่อง 3 อินพุต 8ULLGA
จำนวนอินพุต:3
คุณสมบัติ:ชมิตต์ ทริกเกอร์
อินพุตลอจิกระดับต่ำ:0.2V ~ 1.2V
ระดับลอจิกอินพุตสูง:1.4V ~ 3.6V
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ประตูและอินเวอร์เตอร์
หมายเลขรุ่น
NLX3G14BMX1TCG
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
8 XFLGA เอ็กซ์เอฟแอลจีเอ
ซีรีส์
ตรรกะ
อธิบาย
จำนวนอินพุต
คุณสมบัติ
ชมิตต์ ทริกเกอร์
อินพุตลอจิกระดับต่ำ
0.2V ~ 1.2V
ระดับลอจิกอินพุตสูง
1.4V ~ 3.6V
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
3,000 - 5,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
NLX3G14BMX1TCG เอ็นแอลเอ็กซ์3จี14บีเอ็มเอ็กซ์1ทีซีจี
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย