ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
Microcontrollersแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
TC277TP64F200NDCLXUMA1หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
EmbeddedSeries
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 32BIT 4MB FLASH 292LFBGA
ใบสมัคร:Electronic Parts And Components
คุณสมบัติ:Ic Electronic Component Chip Integrated Circuit
แรงดันขาออก:3V ~ 5.5V
Package:Tape & Reel (TR)
Product Status:Active
Core Processor:TriCore
Core Size:32 Bit Tri Core
Speed:200MHz
Number of I/O:169
Program Memory Size:4MB (4M x 8)
RAM Size:472K x 8
Data Converters:A/D 60x12b, 6 x Sigma
Program Memory Type:FLASH
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Microcontrollers
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
TC277TP64F200NDCLXUMA1
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
Embedded
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
ใบสมัคร
คุณสมบัติ
แรงดันขาออก
3V ~ 5.5V
ลักษณะ
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
Package
Tape & Reel (TR)
Product Status
Active
Core Processor
TriCore
Core Size
32 Bit Tri Core
Speed
200MHz
Number of I/O
169
Program Memory Size
4MB (4M x 8)
RAM Size
472K x 8
Data Converters
A/D 60x12b, 6 x Sigma
Program Memory Type
FLASH
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1,000 - 3,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: TC277TP64F200NDCLXUMA1
TC277TP64F200NDCLXUMA1
แพคเกจ/กรณี
292 LFBGA
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย