Power Supply:110/220V/240V 1Ph
Dimensions:1023L*900W*1375H/mm
Machine Weight:140kgs
คุณสมบัติที่สำคัญ
การใช้งาน
Carton Tape Sealing
ประเภทบรรจุภัณฑ์
กล่องกระดาษ, Carton tape sealing machine
วัสดุบรรจุภัณฑ์
พลาสติก, กระดาษ
แรงดันไฟฟ้า
110V/220V/240V 1Ph
ประเภทการขับเคลื่อน
ไฟฟ้า
ระดับอัตโนมัติ
กึ่งอัตโนมัติ
ส่วนประกอบหลัก
มอเตอร์
การรับประกัน
1 ปี
บริการหลังการขายที่มีให้
วิดีโอการวิเคราะห์สนับสนุน
รายงานการทดสอบเครื่องจักร
ไม่มี
การตรวจสอบวิดีโอก่อนส่งมอบ
ให้บริการโดย
จุดขายสำคัญ
ใช้งานง่าย, สูงผลผลิต
แหล่งกำเนิด
Taiwan, China
น้ำหนัก (กก.)
140
ชื่อยี่ห้อ
YUANCHI
ขนาด (ยาว*กว้าง*สูง)
1023L*900W*1375H(mm)
Packing Size 1
Max:L infinite*W500+H500 mm
Packing Size 2
Min:L150*W135*H105 mm(3"tape) L150*W110*H105 mm(2"tape)
Tape Width
50mm(2") or 76mm(3")
Working Table Height
570~770mm
Sealing Capacity
20 Cartons per minute
Power Supply
110/220V/240V 1Ph
Dimensions
1023L*900W*1375H/mm
Machine Weight
140kgs
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 4 ชุด
>= 5 ชุด
รูปแบบ
เลือกเลย
กำลังไฟฟ้า: 0.4KW(0.54hp)
0.4KW(0.54hp)
หมายเลขรุ่น: CX2
CX2
ความเร็วสูงสุด
20 Cartons per minute
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย