Tranosun TOSN-LD4200P CQC RoHS สำหรับ AC-DC แหล่งจ่ายไฟสลับ5A 12V 200V อินพุต50/60Hz ป้ายดิจิตอลรับประกัน5ปี
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
12Vแรงดันขาออก
110V, 200Vแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
หลายอย่างประเภทขาออก
5Aกระแสไฟขาออก
50/60Hzความถี่ขาออก
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:TOSN-LD4200P
ชื่อแบรนด์:Tranosun
Warranty:5 Year
Certification:UL,CB,CE,FCC,CQC,RoHS approved
Application:FOR digital signage
Keyword:Switiching Power
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
12V
แรงดันไฟฟ้าขา
110V, 200V
กระแสไฟขาออก
5A
หมายเลขรุ่น
TOSN-LD4200P
Warranty
5 Year
Certification
UL,CB,CE,FCC,CQC,RoHS approved
Keyword
Switiching Power
เลือกเลย
สี: สีดำ
สีดำ
กระแสไฟขาออก
180W
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย